acer 34

Pin Battery Acer 4310 4510 4710 4320 4520 4720 4920 5740 4736 5735 5738 T3

Định dạng PDFInEmail
Array
Giá bán 250.000 ₫
Giảm giá
ACER 4310 4510 4710 4320 4520 4720 4920 5740 4736 5735 5738
Mô tả

ACER 4310 4510 4710 4320 4520 4720 4920 5740 4736 5735 5738 dùng cho các dòng máy

AS 07A31, AS 07A32, AS 07A41, AS 07A42,

AS 07A51, AS 07A52, AS 07A71, AS 07A72, 
BT.00603.036, BT.00604.015, BT.00604.022, BT.00605.018,

BT.00607.012, BT.00607.013, BTP-AS 4520G , LC.AHS00.001

MS2219, MS2220, Z01, Z03

Compatible Models :

Acer 
Aspire 2930, 2930G , 2930Z 
Aspire 4230, 4310, 4315, 4330, 4520, 4520G , 4530 
Aspire 4710, 4710G , 4710Z, 4715, 4715Z 
Aspire 4720, 4720G , 4720Z, 4720ZG 
Aspire 4730, 4730Z, 4730ZG

Aspire 4920, 4920G 
Aspire 4930, 4930G , 4935, 4935G 
Aspire 5735, 5735Z 

Acer Aspire 2930 Series 
Aspire 2930, 
Aspire 2930 -582G 25Mn, 
Aspire 2930 -593G 25Mn, 
Aspire 2930 -733G 25Mn, 
Aspire 2930 -734G 32Mn, 
Aspire 2930 -844G 32Mn, 
Aspire 2930G , 
Aspire 2930Z, 
Aspire 2930Z -322G 25Mn, 
Aspire 2930Z -343G 16Mn 

Acer Aspire 4310 Series 
Aspire 4315, 
Aspire 4315-2904 

Acer Aspire 4520 Series 
Aspire 4520, 
Aspire 4520-5141, 
Aspire 4520G 

Acer Aspire 4530 Series 
Aspire 4530, 
Aspire 4530-5267, 
Aspire 4530-5350, 
Aspire 4530-5627, 
Aspire 4530-5889, 
Aspire 4530-6823 

Acer Aspire 4710 Series 
Aspire 4710, 
Aspire 4710G , 
Aspire 4710Z, 
Aspire 4715Z, 
Aspire 4715Z -3A 0512C 

Acer Aspire 4720 Series 
Aspire 4720, 
Aspire 4720G , 
Aspire 4720Z, 
Aspire 4720ZG 

Acer Aspire 4730 Series 
Aspire 4730, 
Aspire 4730-4516, 
Aspire 4730-4947, 
Aspire 4730Z, 
Aspire 4730ZG


Acer Aspire 4920 Series 
Aspire 4920, 
Aspire 4920 -1A 2G 12Mi , 
Aspire 4920G , 
Aspire 4920G -302G 25Mi , 
Aspire 4920G -3A 2G 16Mn 

Acer Aspire 4930 Series 
Aspire 4930, 
Aspire 4930G , 
Aspire 4935, 
Aspire 4935G , 
Aspire 4935G -644G 32Mn


Acer Aspire 5300 Series 
Aspire 5330-2339 

Acer Aspire 5535 Series 
Aspire 5535-5018, 
Aspire 5535-5050, 
Aspire 5535-5452, 
Aspire 5535-6608 

Acer Aspire 5536 Series 
Aspire 5536-5105, 
Aspire 5536-5142, 
Aspire 5536-5165, 
Aspire 5536-5218, 
Aspire 5536-5224, 
Aspire 5536-5663, 
Aspire 5536-5872, 
Aspire 5536-5883 

Acer Aspire 5735 Series 
Aspire 5735, 
Aspire 5735Z, 
Aspire 5735Z -582G 16Mn 

Acer Aspire 5740 series 
5740-6378 
5740 -332G 25Mn 
...... 

Acer Aspire 5740G series 
5740G -524G 50 
5740G -6395 
5740G -6979 
5740G -6454 
5740G -334G 50MN 
5740G -434G 50BI 
5740G -434G 32Mn 

Acer Aspire 5740DG series 
5740DG 3D 
5740DG -434G 64Mn 
5740DG -524G 64MN

Nhận xét

Chưa có đánh giá cho sản phẩm này.

Danh muc sản phẩm

Phụ kiện laptop

Chọn loại tiền

Khuyến mại

388
NOVOTON NPCE388NBDDX
240.000 ₫
85876
ITE 8587VG
150.000 ₫
noimage
intersil 88739B
120.000 ₫
95522
Intersil 95522H
130.000 ₫
noimage
NCP81236A
80.000 ₫
noimage
ISL62383C
50.000 ₫
noimage
NB685AKUF
80.000 ₫
s l300
IT8995E - 128
160.000 ₫
it8995vg
IT8995VG - 128
170.000 ₫
94702
Fan HP 9470M T63
150.000 ₫

Thống kê

Đang có 538 khách và một thành viên đang online

  • conkhicom